சீனா கேவிட்டி ஃபில்டர் டிசைன் 429-448MHz ACF429M448M50N
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 429-448 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0 dB |
| சிற்றலை | ≤1.0 dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥ 18 dB |
| நிராகரிப்பு | 50dB @ DC-407MHz 50dB @ 470-6000MHz |
| அதிகபட்ச இயக்க சக்தி | 100W RMS |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +85℃ வரை |
| உள்/வெளி மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இது 429–448MHz அதிர்வெண் பட்டைக்கு ஏற்ற ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட RF கேவிட்டி ஃபில்டர் ஆகும், இது கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், ஒலிபரப்பு அமைப்புகள் மற்றும் இராணுவத் தொடர்புகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஒரு தொழில்முறை RF கேவிட்டி ஃபில்டர் வழங்குநரான ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் நிறுவனத்தால் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட இந்த ஃபில்டர், ≤1.0dB என்ற குறைந்த செருகல் இழப்பு, ≥18dB என்ற மீள் இழப்பு மற்றும் (50dB @ DC-407MHz/50dB @ 470-6000MHz) என்ற நிராகரிப்புத் திறனைக் கொண்டுள்ளது.
இந்தத் தயாரிப்பு, 139×106×48 மிமீ (அதிகபட்ச உயரம் 55 மிமீ) பரிமாணங்கள் மற்றும் வெள்ளி நிறத் தோற்றம் கொண்ட N-வகை பெண் இணைப்பியைப் பயன்படுத்துகிறது. இது அதிகபட்சமாக 100W தொடர்ச்சியான சக்தியையும், –20℃ முதல் +85℃ வரையிலான இயக்க வெப்பநிலை வரம்பையும் ஆதரிக்கிறது, இது கடுமையான சூழல்களுக்கு ஏற்றது.
சீனாவில் உள்ள ஒரு தொழில்முறை மைக்ரோவேவ் ஃபில்டர் தொழிற்சாலையாக, ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் நிறுவனம், வழக்கமான RF கேவிட்டி ஃபில்டர்களை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டுச் சூழல்களின் சிறப்புத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்புகளையும் (கஸ்டம் RF ஃபில்டர்கள்) வழங்குகிறது. நாங்கள் உலகெங்கிலும் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு OEM/ODM தீர்வுகளை வழங்குகிறோம், மேலும் நாங்கள் உங்கள் நம்பகமான கேவிட்டி ஃபில்டர் வழங்குநராகவும் இருக்கிறோம்.
பட்டியல்






