மைக்ரோவேவ் கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் உற்பத்தியாளர் 350-410MHz ACI350M410M20S
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 350-410MHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: அதிகபட்சம் 0.5dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 20dB குறைந்தபட்சம் |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.25 அதிகபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி / பின்னோக்கு சக்தி | 100W CW/20W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -30 ºC முதல் +70ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர், 350–410MHz மைக்ரோவேவ் அதிர்வெண் பட்டைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது குறைந்த செருகல் இழப்பு (P1→P2: அதிகபட்சம் 0.5dB), உயர் தனிமைப்படுத்தல் (P2→P1: குறைந்தபட்சம் 20dB), 100W முன்னோக்கு / 20W பின்னோக்கு சக்தி மற்றும் SMA-K இணைப்பிகளைக் கொண்டுள்ளது. இது RF பவர் ஆம்ப்ளிஃபையர் பாதுகாப்பு, ரேடார் தொகுதிகள், கம்பியில்லாத் தொடர்பு அடிப்படை நிலையங்கள் மற்றும் பிற அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது.
ஒரு தொழில்முறை மைக்ரோவேவ் கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் உற்பத்தியாளராக, ஏபெக்ஸ் ஃபேக்டரி OEM/ODM தனிப்பயனாக்குதல் சேவைகள் மற்றும் மொத்த விநியோகத்தை வழங்குகிறது, விரைவான திட்ட விநியோகத்தை ஆதரிக்கிறது, மேலும் பொறியியல்-நிலை பயன்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது.
பட்டியல்






