தனிப்பயன் வடிவமைப்பு கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் 200-260MHz ACI200M260M18S
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 200-260 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: 0.5dB அதிகபட்சம்@ 25 ºC 0.6dB குறைந்தபட்சம்@ 0 ºC முதல் +60ºC வரை |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 25 ºC-இல் குறைந்தபட்சம் 20dB, 0 ºC முதல் +60ºC வரை குறைந்தபட்சம் 18dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.25 அதிகபட்சம்@ 25 ºC 1.3 அதிகபட்சம்@ 0 ºC முதல் +60ºC வரை |
| முன்னோக்கு சக்தி / பின்னோக்கு சக்தி | 50W CW/20W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 ºC முதல் +60ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த கோஆக்சியல் RF ஐசோலேட்டர் 200–260MHz இயக்க அதிர்வெண் பட்டையைக் கொண்டுள்ளது, சிறந்த செருகல் இழப்பு செயல்திறன் (குறைந்தது 0.5dB), 20dB வரையிலான தனிமைப்படுத்தல், 50W முன்னோக்கு சக்தி மற்றும் 20W பின்னோக்கு சக்தியை ஆதரிக்கிறது, SMA-K வகை இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் இது பல்வேறு கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், ஆண்டெனா பாதுகாப்பு மற்றும் சோதனை அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது.
ஒரு தொழில்முறை தனிப்பயன் வடிவமைப்பு கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் தொழிற்சாலையாக, ஏபெக்ஸ் பொறியியல் ஆதரவு, மொத்த கொள்முதல் மற்றும் அமைப்பு ஒருங்கிணைப்புத் திட்டங்களுக்கு ஏற்ற OEM/ODM தனிப்பயனாக்குதல் சேவைகளை வழங்குகிறது.
பட்டியல்






