இருவழி RF பவர் டிவைடர் 134–3700MHz A2PD134M3700M18F4310
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 134-3700MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤2dB (3dB பிரிப்பு இழப்பைத் தவிர்த்து) |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.3 (உள்ளீடு) & ≤1.3 (வெளியீடு) |
| வீச்சு சமநிலை | ≤±0.3dB |
| கட்ட சமநிலை | ≤±3 டிகிரி |
| தனிமைப்படுத்துதல் | ≥18dB |
| சராசரி சக்தி | 50W |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40°C முதல் +80°C வரை |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -45°C முதல் +85°C வரை |
| இடைமாற்றம் | 155dBC@2*43dBm @900MHz |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்தத் தயாரிப்பு, 134–3700MHz அதிர்வெண் வரம்பைக் கொண்ட ஒரு நிலையான 2-வழி RF பவர் டிவைடர் ஆகும், மேலும் இது அதிகபட்சமாக 50W சராசரி சக்தியை ஆதரிக்கிறது. இது குறைந்த செருகல் இழப்பு ≤2dB (3dB பிளவு இழப்பைத் தவிர்த்து), உயர் தனிமைப்படுத்தல் (≥18dB), சிறந்த வீச்சு மற்றும் சமநிலை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. மேலும், ஆண்டெனா அமைப்புகள், கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், சோதனை மற்றும் அளவீடு போன்ற பல்வேறு RF சிக்னல் விநியோக சூழல்களுக்கு இது பொருத்தமானது. இது 4310-F இணைப்பியைப் பயன்படுத்துகிறது.
நாங்கள் தொழிற்சாலை தனிப்பயனாக்குதல் சேவைகளை ஆதரிக்கிறோம் மற்றும் OEM/ODM-ஐ வழங்குகிறோம். இது தகவல் தொடர்பு, இராணுவத் தொழில், ஆய்வகங்கள் மற்றும் பல்வேறு RF அமைப்புகளில் நெகிழ்வான விநியோக நேரத்துடன் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
பட்டியல்







