SMT ஐசோலேட்டர் ஃபேக்டரி 450-512MHz ACI450M512M18SMT
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 450-512MHz |
| செருகல் இழப்பு | P2→ P1: அதிகபட்சம் 0.6dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P1→ P2: 18dB குறைந்தபட்சம் |
| வருவாய் இழப்பு | 18dB குறைந்தபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 5W/5W |
| திசை | கடிகார எதிர் திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 ºC முதல் +75ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACI450M512M18SMT என்பது 450–512MHz UHF அலைவரிசையை ஆதரிக்கும் ஒரு SMT ஐசோலேட்டர் ஆகும். இது ≤0.6dB வரையிலான குறைந்தபட்ச செருகல் இழப்பு, ≥18dB தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் ≥18dB மீள் இழப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
இந்தத் தயாரிப்பு மேற்பரப்பில் பொருத்தும் அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, 5W முன்னோக்கிய மற்றும் பின்னோக்கிய சக்திக்கு ஏற்றது, பரந்த இயக்க வெப்பநிலை வரம்பைக் (-20°C முதல் +75°C வரை) கொண்டுள்ளது, மேலும் RoHS 6/6 தரநிலைகளுக்கு இணங்குகிறது.
நாங்கள் தனிப்பயன் வடிவமைப்பு சேவைகள் மற்றும் மொத்த விநியோக ஆதரவை வழங்குகிறோம், மேலும் நாங்கள் ஒரு நம்பகமான சீன RF ஐசோலேட்டர் சப்ளையர் ஆவோம்.
பட்டியல்






