ஆர்எஃப் பவர் டிவைடர் ஃபேக்டரி 300-960MHz APD300M960M02N
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 300-960MHz |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.25 |
| பிளவு இழப்பு | ≤3.0 |
| செருகல் இழப்பு | ≤0.3dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | ≥20dB |
| பிஐஎம் | -130dBc@2*43dBm |
| முன்னோக்கிய சக்தி | 100W |
| எதிர் சக்தி | 5W |
| அனைத்து போர்ட்களின் மின்மறுப்பு | 50 ஓம் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25°C முதல் +75°C வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த பவர் டிவைடர் 300-960MHz அதிர்வெண் பட்டையை ஆதரிக்கிறது, குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤0.3dB), நல்ல தனிமைப்படுத்தல் (≥20dB) மற்றும் உயர் PIM செயல்திறன் (-130dBc@2*43dBm) ஆகியவற்றை வழங்குகிறது, மேலும் திறமையான சமிக்ஞை விநியோகம் மற்றும் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்வதற்காக கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், ரேடார் அமைப்புகள் மற்றும் பிற துறைகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவை: குறிப்பிட்ட பயன்பாட்டுச் சூழல்களைப் பூர்த்திசெய்யும் வகையில், வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்பை வழங்குதல்.
உத்தரவாதக் காலம்: நீண்ட கால நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கும், வாடிக்கையாளர் பயன்பாட்டில் உள்ள அபாயங்களைக் குறைப்பதற்கும், இந்தத் தயாரிப்பு மூன்றாண்டு உத்தரவாதக் காலத்தை வழங்குகிறது.
பட்டியல்






