ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர்கள் தொழிற்சாலை 3.8-8.0GHz ACI3.8G8.0G16PIN
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 3.8-8.0GHz |
| செருகல் இழப்பு | P1 →P2: 0.9dB max@3.8-4.0GHzP1 →P2: 0.7dB max@4.0-8.0GHz |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→P1: 14dB min@3.8-4.0GHz P2→P1: 16dB min@4.0-8.0GHz |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.7max@3.8-4.0GHz1.5max@4.0-8.0GHz |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 100W CW/75W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 ºC முதல் +85ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACI3.8G8.0G16PIN என்பது 3.8–8.0GHz உயர் அதிர்வெண் பட்டையை உள்ளடக்கிய, குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤0.9dB), உயர் தனிமைப்படுத்தல் (≥16dB) மற்றும் நல்ல ரிட்டர்ன் லாஸ் செயல்திறன் (≤1.5 VSWR) கொண்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் ஆகும்.
இந்தத் தயாரிப்பு 100W முன்னோக்குத் திறன் மற்றும் 75W பின்னோக்குத் திறனை ஆதரிக்கிறது, பரந்த இயக்க வெப்பநிலை வரம்பைக் (-40°C முதல் +85°C வரை) கொண்டுள்ளது, மேலும் RoHS சுற்றுச்சூழல் தரநிலைகளுக்கு இணங்குகிறது.
ஒரு சீன RF ஐசோலேட்டர் வழங்குநராக, நாங்கள் தனிப்பயன் வடிவமைப்பு சேவைகள் மற்றும் மொத்த விநியோகத்தை ஆதரிக்கிறோம்.
பட்டியல்






