லோபாஸ் ஃபில்டர் சப்ளையர்கள் DC-0.3GHz உயர் செயல்திறன் லோபாஸ் ஃபில்டர் ALPF0.3G60SMF
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | DC-0.3GHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤2.0dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.4 |
| நிராகரிப்பு | ≥60dBc@0.4-6.0GHz |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40°C முதல் +70°C வரை |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -55°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| சக்தி | 20W CW |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ALPF0.3G60SMF என்பது DC முதல் 0.3GHz வரையிலான அதிர்வெண் வரம்பை ஆதரிக்கும் ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட லோ-பாஸ் ஃபில்டர் ஆகும். இது கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், பேஸ் ஸ்டேஷன்கள் மற்றும் பல்வேறு மின்னணு சாதனங்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த லோ-பாஸ் ஃபில்டர், ≤2.0dB என்ற குறைந்த செருகல் இழப்பையும் (insertion loss) மற்றும் (@0.4-6.0GHz) ≥60dBc என்ற நிராகரிப்பையும் (Rejection) கொண்டுள்ளது. இது உயர் அதிர்வெண் குறுக்கீட்டு சமிக்ஞைகளைத் திறம்படத் தடுத்து, RF சமிக்ஞைகளின் நிலைத்தன்மையையும் திறமையான பரிமாற்றத்தையும் உறுதி செய்கிறது.
இந்தத் தயாரிப்பு, 61.8mm x φ15 அளவுள்ள ஒரு தரமான இடைமுகமான SMA-F/M இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் இதை அமைப்பில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க முடியும். இதன் இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு -40°C முதல் +70°C வரை உள்ளது, 20W CW திறனை ஆதரிக்கிறது, மற்றும் பல்வேறு தொழில்துறை சூழல்களில் உள்ள நிலையான செயல்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது.
இந்த 0.3GHz லோ பாஸ் ஃபில்டர், ஒரு தொழில்முறை RF ஃபில்டர் தொழிற்சாலையான ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் மூலம் வழங்கப்படுகிறது. இது அதிர்வெண் வரம்பு, இடைமுக வடிவம், அளவு அமைப்பு போன்ற பல பரிமாண தனிப்பயனாக்கத்தை ஆதரிப்பதோடு, பல்வேறு உயர் அதிர்வெண் அமைப்புத் திட்டங்களின் உருவாக்கத்திற்கும் ஏற்றதாக உள்ளது.
தனிப்பயனாக்குதல் சேவை: வெவ்வேறு பயன்பாட்டுச் சூழல்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக, அதிர்வெண், இடைமுகம் மற்றும் அளவு போன்ற பலவிதமான தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்களை வழங்குகிறது.
மூன்றாண்டு உத்தரவாதம்: நீண்ட கால சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, இந்தத் தயாரிப்பு மூன்றாண்டு உத்தரவாதச் சேவையை வழங்குகிறது.
பட்டியல்









