தனிப்பயனாக்கப்பட்ட லோபாஸ் ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் DC-0.512GHz உயர் செயல்திறன் லோபாஸ் ஃபில்டர் ALPF0.512G60TMF
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | DC-0.512GHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤2.0dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.4 |
| நிராகரிப்பு | ≥60dBc@0.6-6.0GHz |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40°C முதல் +70°C வரை |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -55°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| சக்தி | 20W CW |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ALPF0.512G60TMF is a high-performance low-pass filter (Lowpass Filter DC-0.512GHz), which is widely used in wireless communications, base stations and electronic devices. This RF low-pass filter supports a frequency range of DC to 0.512GHz, Rejection ≥60dBc@0.6-6.0GHz, which can effectively suppress high-frequency noise interference and improve system signal purity.
இந்தத் தயாரிப்பு ≤2.0dB வரையிலான குறைந்த செருகல் இழப்பு, ≤1.4 VSWR, 50Ω மின்மறுப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளதுடன், 20W CW சக்தியையும் ஆதரித்து, பல்வேறு உயர்-சக்தி தாழ்-வடிகட்டல் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது. இதன் இடைமுகம் TNC-M/F இணைப்பியைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் இதன் ஒட்டுமொத்தக் கட்டமைப்பு உறுதியானது மற்றும் நீடித்து உழைக்கக்கூடியது.
இந்த 0.512GHz லோ பாஸ் ஃபில்டர், அதிக நிராகரிப்பு விகிதம் மற்றும் குறைந்த செருகல் இழப்பு தேவைப்படும் RF அமைப்புகளுக்கு குறிப்பாகப் பொருத்தமானது. ஒரு தொழில்முறை லோ பாஸ் ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் என்ற முறையில், அதிர்வெண் வரம்பு, இடைமுக வடிவம் மற்றும் வெளிப்புறப் பரிமாணங்கள் உட்பட, வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவைகளை எங்களால் வழங்க முடியும்.
குறிப்பிட்ட RF அமைப்பு வடிவமைப்புத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், அதிர்வெண் வரம்பு, இடைமுக வடிவம், அளவு மற்றும் பிற அளவுருக்களைப் பயனரின் உண்மையான பயன்பாட்டுச் சூழலுக்கு ஏற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம்.
நீண்ட கால சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கும், பயனரின் அபாயங்களைக் குறைப்பதற்கும், இந்தத் தயாரிப்பு 3 வருட உத்தரவாதத்தை வழங்குகிறது.
உங்களுக்கு மேலும் தொழில்நுட்பத் தகவல்களோ அல்லது உங்களுக்கேற்ற சேவைகளோ தேவைப்பட்டால், எங்கள் தொழில்முறை தொழில்நுட்பக் குழுவைத் தயங்காமல் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்!
பட்டியல்









