832- 862MHz மைக்ரோவேவ் குழி வடிகட்டி ACF832M862M50S
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 832-862MHz |
| வருவாய் இழப்பு | ≥18dB |
| மைய அதிர்வெண் செருகல் இழப்பு (இயல்பான வெப்பநிலை) | ≤0.6dB |
| மைய அதிர்வெண் செருகல் இழப்பு (முழு வெப்பநிலை) | ≤0.65dB |
| பட்டையில் செருகல் இழப்பு | ≤1.5dB |
| பட்டைகளில் சிற்றலை | ≤1.0dB |
| நிராகரிப்பு | ≥50dB@758-821MHz ≥50dB@925-3800MHz |
| சக்தி கையாளுதல் | ஒவ்வொரு உள்ளீட்டு முனையத்திலும் சராசரி திறன் 10 வாட் அல்லது அதற்கும் குறைவாக |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு | -40°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50 Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACF832M862M50S என்பது 832-862MHz அதிர்வெண் பட்டையில் இயங்கும் ஒரு மைக்ரோவேவ் கேவிட்டி ஃபில்டர் ஆகும். இதன் மைய அதிர்வெண் செருகல் இழப்பு ≤0.6dB (இயல்பான வெப்பநிலை)/≤0.65dB (முழு வெப்பநிலை), இன்-பேண்ட் இழப்பு ≤1.5dB, இன்-பேண்ட் ஏற்ற இறக்கம் ≤1.0dB, ரிட்டர்ன் இழப்பு ≥18dB, மற்றும் அவுட்-ஆஃப்-பேண்ட் அடக்குதல் ≥50dB (758-821MHz மற்றும் 925-3800MHz) ஆகும். இதன் அதிகபட்ச மின் கையாளும் திறன் 10W ஆகும். இது SMA-பெண் இடைமுகம் மற்றும் கச்சிதமான கட்டமைப்பைக் (95×65×34mm) கொண்டுள்ளது. மேலும், இது கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், மைக்ரோவேவ் அமைப்புகள், RF ஃப்ரண்ட்-எண்ட் மாட்யூல்கள் மற்றும் வடிகட்டும் செயல்திறனில் உயர் தேவைகளைக் கொண்ட பிற பயன்பாட்டுச் சூழல்களுக்கு ஏற்றதாகும்.
தனிப்பயனாக்குதல் சேவை: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அதிர்வெண் வரம்பு, பேக்கேஜிங் கட்டமைப்பு, போர்ட் வடிவம் மற்றும் பிற அளவுருக்களை ஆதரிக்கிறது.
உத்தரவாதக் காலம்: அமைப்பின் நீண்ட கால, சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, இந்தத் தயாரிப்புக்கு மூன்றாண்டு உத்தரவாதம் வழங்கப்படுகிறது.
பட்டியல்






