1920-1980MHz RF குழி வடிகட்டி தொழிற்சாலைகள் ACF1920M1980M60S
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 1920-1980 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| வருவாய் இழப்பு | ≥18dB |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.2dB |
| சிற்றலை | ≤1.0dB |
| நிராகரிப்பு | ≥60dB@DC-1900MHz ≥60dB@2000-3000MHz ≥50dB@3000-6000MHz |
| PIM3 | ≤-150dBc@2*43dBm |
| உள்ளீட்டு சராசரி சக்தி | ≤150W |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு | -10°C முதல் +55°C வரை |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 0 முதல் 80% வரை |
| மின்மறுப்பு | 50 Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இது 1920-1980MHz இயக்க அதிர்வெண் வரம்பு, ≤1.2dB செருகல் இழப்பு, ≥18dB மீள் இழப்பு, ≤1.0dB உள்-அலைவரிசை ஏற்ற இறக்கம், 60dB வெளி-அலைவரிசை அடக்கம் (DC-1900MHz மற்றும் 2000-3000MHz), மற்றும் 3000-6000MHz வரம்பில் ≥50dB அடக்கம் ஆகியவற்றைக் கொண்ட ஒரு சிறந்த RF குழி வடிகட்டி ஆகும். PIM≤-150dBc (@2×43dBm), மற்றும் ≤150W உள்ளீட்டு சக்தியை ஆதரிக்கிறது. இது ஒரு SMA-பெண் இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, வெள்ளி நிறத் தோற்றத்தைக் கொண்டுள்ளது, மற்றும் 120×55×25mm அளவைக் கொண்டுள்ளது. இது தகவல் தொடர்பு அடிப்படை நிலையங்கள், சக்தி பெருக்கிகள், மற்றும் RF துணை அமைப்புகள் போன்ற உயர்-சக்தி RF இணைப்புச் சூழல்களுக்கு ஏற்றது.
தனிப்பயனாக்குதல் சேவை: அதிர்வெண் வரம்பு, ஷெல் அளவு மற்றும் இணைப்பான் வகை போன்ற அளவுருக்களைத் தனிப்பயனாக்குவதை ஆதரிக்கிறது.
உத்தரவாதக் காலம்: அமைப்பின் சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, இந்தத் தயாரிப்பு மூன்றாண்டு உத்தரவாதச் சேவையை வழங்குகிறது.
பட்டியல்






