குழி வடிகட்டி வழங்குநர்கள் 800-1200MHz ALPF800M1200MN60
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 800-1200MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0dB |
| சிற்றலை | ≤0.5dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥12dB@800-1200MHz ≥14dB@1020-1040MHz |
| நிராகரிப்பு | ≥60dB@2-10GHz |
| குழு தாமதம் | ≤5.0ns@1020-1040MHz |
| சக்தி கையாளுதல் | பாஸ் = 750W உச்சம், 10W சராசரி, பிளாக்: <1W |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -55°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ALPF800M1200MN60 என்பது N-பெண் இணைப்பியுடன் கூடிய, 800–1200MHz அதிர்வெண் பட்டைக்கான ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட RF குழி வடிகட்டி ஆகும். இதன் செருகல் இழப்பு ≤1.0dB வரையிலும், மீள் இழப்பு (≥12dB@800-1200MHz/≥14dB@1020-1040MHz), நிராகரிப்பு ≧60dB@2-10GHz, சிற்றலை ≤0.5dB வரையிலும் உள்ளது. இது உயர் சக்தி தகவல் தொடர்பு மற்றும் RF முன்-முனை அமைப்புகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது.
வடிகட்டியின் அளவு 100மிமீ x 28மிமீ (அதிகபட்சம்: 38 மிமீ) x 20மிமீ ஆகும். இது பல்வேறு உள்ளக நிறுவல் சூழல்களுக்கு ஏற்றது. இதன் இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு -55°C முதல் +85°C வரை ஆகும். மேலும், இது RoHS 6/6 சுற்றுச்சூழல் தரநிலைகளுடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
வாடிக்கையாளர்களின் பல்வேறு பயன்பாட்டுச் சூழல்களைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், அதிர்வெண் வரம்பு, இடைமுக வகை, இயந்திரக் கட்டமைப்பு போன்றவற்றின் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மாற்றியமைப்பு உட்பட, முழுமையான OEM/ODM மாற்றியமைப்புச் சேவைகளை நாங்கள் வழங்குகிறோம். அதே நேரத்தில், நீண்ட காலச் செயல்பாட்டில் பயனர்களின் நிலைத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக, இந்தத் தயாரிப்புக்கு மூன்றாண்டு உத்தரவாதம் வழங்கப்படுகிறது.
பட்டியல்






