தனிப்பயன் வடிவமைப்பு RF குழி வடிகட்டி 9250- 9450MHz ACF9250M9450M70SF2
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 9250-9450MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.3dB |
| சிற்றலை | ≤±0.4dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥15dB |
|
நிராகரிப்பு | ≧70dB@9000MHz ≧70dB@8600MHz ≧70dB@9550MHz ≧70dB@9800MHz |
| சக்தி கையாளுதல் | 10 வாட் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -20°C முதல் +70°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்தத் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF கேவிட்டி ஃபில்டர் ACF9250M9450M70SF2, 9250-9450 MHz இயக்க அதிர்வெண்ணை உள்ளடக்கியது; இது சிறந்த செருகல் இழப்பு (≤1.3dB), சிற்றலை ≤±0.4dB, மற்றும் மீள் இழப்பு ≥15dB ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளதுடன், SMA-பெண் இணைப்பிகளையும் கொண்டுள்ளது, மேலும் சிக்கலான கம்பியில்லா RF பயன்பாட்டுச் சூழல்களுக்கு ஏற்றது.
ஒரு தொழில்முறை RF கேவிட்டி ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் மற்றும் மைக்ரோவேவ் ஃபில்டர் வழங்குநர் என்ற முறையில், மல்டி-பேண்ட் வடிகட்டுதல் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய வாடிக்கையாளரின் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்பை (Custom Design) நாங்கள் ஆதரிக்கிறோம், மேலும் பல்வேறு OEM/ODM RF தீர்வுகளுக்கு நாங்கள் ஒரு நம்பகமான தேர்வாக இருக்கிறோம்.
சீனாவின் முன்னணி RF கேவிட்டி ஃபில்டர் தொழிற்சாலையாக, நாங்கள் எப்போதும் நிலையான மற்றும் நம்பகமான RF ஃபில்டர் தயாரிப்புகளை வழங்குவதில் கவனம் செலுத்துகிறோம். நீங்கள் ஒரு பொறியாளராகவோ அல்லது வாங்குபவராகவோ இருந்தாலும், மொத்தமாகத் தனிப்பயனாக்குவதற்கான ஆதரவிற்கு எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
பட்டியல்






