2025- 2110MHz குழி வடிகட்டி உற்பத்தியாளர்கள் ACF2025M2110M70TWP
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 2025-2110 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| வருவாய் இழப்பு | ≥15dB |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | ≥70dB@2200-2290MHz |
| சக்தி | 50 வாட்ஸ் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
2025-2110 MHz RF கேவிட்டி ஃபில்டர் என்பது, துல்லியமான சிக்னல் கட்டுப்பாடு தேவைப்படும் RF மற்றும் மைக்ரோவேவ் அமைப்புகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர் நம்பகத்தன்மை கொண்ட மைக்ரோவேவ் கேவிட்டி ஃபில்டர் ஆகும். ≤1.0dB செருகல் இழப்பு, ≥15dB ரிட்டர்ன் இழப்பு, மற்றும் 2200-2290MHz-ல் ≥70dB தனிமைப்படுத்தல் ஆகியவற்றுடன், இந்த பேண்ட்பாஸ் ஃபில்டர் கடுமையான சூழல்களில் உகந்த சிக்னல் தூய்மையையும் இரைச்சல் அடக்கத்தையும் உறுதி செய்கிறது.
50 வாட்ஸ் திறன் மற்றும் நிலையான 50Ω மின்மறுப்பைக் கொண்ட இந்த RF கேவிட்டி பேண்ட்பாஸ் ஃபில்டர், N-ஃபீமேல் இடைமுகத்தைக் கொண்டுள்ளது. IP68 பாதுகாப்பு நிலைக்கு ஏற்ப வடிவமைக்கப்பட்ட இது, கனமழை அல்லது பனி போன்ற கடுமையான சூழ்நிலைகளிலும் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படுகிறது—தகவல் தொடர்பு அடிப்படை நிலையங்கள், ரேடார் அமைப்புகள் மற்றும் RF ஃப்ரண்ட்-எண்ட் மாட்யூல்களுக்கு இது மிகவும் ஏற்றது.
தனிப்பயனாக்கச் சேவை: ஒரு தொழில்முறை RF வடிகட்டி உற்பத்தியாளர் என்ற முறையில், உங்கள் பயன்பாட்டின் அடிப்படையில் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அதிர்வெண் வரம்புகள், இடைமுக வகைகள் மற்றும் இயந்திர உள்ளமைப்புகளை நாங்கள் வழங்குகிறோம்.
மூன்றாண்டு உத்தரவாதம்: உறுதிசெய்யப்பட்ட நிலைத்தன்மை மற்றும் தொழில்நுட்ப ஆதரவிற்காக 3 ஆண்டு உத்தரவாதம் வழங்கப்படுகிறது.
சீனாவின் நம்பகமான RF ஃபில்டர் வழங்குநரான ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ், தகவல் தொடர்பு மற்றும் பாதுகாப்புத் துறைகளில் உள்ள உலகளாவிய வாடிக்கையாளர்களுக்கு விரிவாக்கக்கூடிய OEM/ODM தீர்வுகளை வழங்குகிறது.
பட்டியல்










