2200- 2290MHz சீனா RF கேவிட்டி ஃபில்டர் சப்ளையர்கள் ACF2200M2290M70RWP
| அளவுருக்கள் | RX |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 2200-2290 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| வருவாய் இழப்பு | ≥15dB |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | ≥70dB@2025-2110MHz |
| சக்தி | 50 வாட்ஸ் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த 2200-2290MHz RF கேவிட்டி ஃபில்டர், தகவல் தொடர்பு பேஸ் ஸ்டேஷன்கள், மைக்ரோவேவ் ஃப்ரண்ட்-எண்ட்கள் போன்ற உயர் நம்பகத்தன்மை கொண்ட பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது ரிட்டர்ன் லாஸ் ≥15dB, இன்செர்ஷன் லாஸ் ≤1.0dB, ஐசோலேஷன் ≥70dB@2025-2110MHz மற்றும் கடுமையான சூழல்களுக்கான IP68 பாதுகாப்பு ஆகிய அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது. 50Ω இம்பிடென்ஸ், N-ஃபீமேல் கனெக்டர் மற்றும் RoHS 6/6 இணக்கமான பொருட்களுடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ள இந்த கேவிட்டி ஃபில்டர், நிலையான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது. ஒரு தொழில்முறை RF ஃபில்டர் வழங்குநர் மற்றும் உற்பத்தியாளர் என்ற முறையில், நாங்கள் சிஸ்டம் இன்டகிரேட்டர்கள் மற்றும் விநியோகஸ்தர்களுக்கு OEM/ODM தீர்வுகள் மற்றும் மொத்த ஆதரவை வழங்குகிறோம்.
பட்டியல்










