4.4- 6.0GHz டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர்கள் ஃபேக்டரி ACI4.4G6G20PIN
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 4.4-6.0GHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: அதிகபட்சம் 0.5dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 18dB குறைந்தபட்சம் 17dB குறைந்தபட்சம் @ -40 ºC முதல் +80ºC வரை |
| வருவாய் இழப்பு | 18 dB குறைந்தபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி/ பின்னோக்கு சக்தி | 40W/10W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 ºC முதல் +80ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
4.4- 6.0GHz டிராப்-இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் RF ஐசோலேட்டர் என்பது மைக்ரோவேவ் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகள் மற்றும் RF மாட்யூல்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் ஆகும். குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤0.5dB), உயர் தனிமைப்படுத்தல் (≥18dB) மற்றும் சிறந்த ரிட்டர்ன் லாஸ் (≥18dB) ஆகியவற்றுடன், இந்த கச்சிதமான சாதனம் திறமையான சிக்னல் பரிமாற்றத்தையும் குறைந்தபட்ச குறுக்கீட்டையும் உறுதி செய்கிறது.
இந்த டிராப்-இன் ஐசோலேட்டர் 40W வரையிலான ஃபார்வர்டு பவர் மற்றும் 10W வரையிலான ரிவர்ஸ் பவரை ஆதரிப்பதால், உயர் செயல்திறன் மற்றும் இட நெருக்கடி உள்ள RF துணை அமைப்புகளுக்கு இது மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது. இந்த ஐசோலேட்டர் ஒரு ஸ்ட்ரிப்லைன் இடைமுகத்தைக் (2.0×1.0×0.2mm) கொண்டுள்ளது, இதன் மொத்த அளவு வெறும் 12.7×12.7×6.35mm ஆகும், மேலும் இது -40℃ முதல் +80℃ வரையிலான வெப்பநிலைகளில் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படுகிறது. முழுமையாக RoHS 6/6 இணக்கமான இது, உலகளாவிய மைக்ரோவேவ் பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
தனிப்பயனாக்கச் சேவை: திட்டத் தேவைகளின் அடிப்படையில் அதிர்வெண் வரம்பு, ஆற்றல் நிலை மற்றும் இடைமுகக் கட்டமைப்பு ஆகியவற்றை முழுமையாகத் தனிப்பயனாக்கலாம்.
உத்தரவாதம்: 3 வருட உத்தரவாதமானது, அமைப்பின் நீண்ட கால, நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
ஒரு பிராட்பேண்ட் டிராப்-இன் ஐசோலேட்டர் வழங்குநராக, நாங்கள் உலகெங்கிலும் உள்ள OEM-கள் மற்றும் சிஸ்டம் இன்டகிரேட்டர்களுக்காக மொத்த உற்பத்தி மற்றும் தனிப்பயன் RF தீர்வுகளை வழங்குவதில் நிபுணத்துவம் பெற்றுள்ளோம்.
பட்டியல்






