2.5- 6GHz டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் உற்பத்தியாளர்கள் சீனா ACI2.5G6G12PIN
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 2.5-6GHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: 1.0dB அதிகபட்சம் |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 12dB குறைந்தபட்சம் |
| வருவாய் இழப்பு | 12dB குறைந்தபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 50W/40W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 ºC முதல் +70ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACI2.5G6G12PIN டிராப்-இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் என்பது 2.5-6GHz அலைவரிசையில் இயங்கும் ஒரு உயர் அதிர்வெண் RF ஐசோலேட்டர் ஆகும். இது மைக்ரோவேவ் தகவல்தொடர்புகள் மற்றும் RF மாட்யூல் துணை அமைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. ≤1.0dB செருகல் இழப்பு, ≥12dB தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் ≥12dB ரிட்டர்ன் இழப்புடன், இது நிலையான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது. இந்த வைட் பேண்ட் டிராப்-இன் ஐசோலேட்டர் 50W வரை முன்னோக்கிய மற்றும் 40W வரை பின்னோக்கிய சக்தியை ஆதரிக்கிறது, RoHS 6/6 தரநிலைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது, மேலும் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான சூழல்களுக்கு ஏற்றது.
தனிப்பயனாக்கச் சேவை: அதிர்வெண், திறன், திசைத்தன்மை மற்றும் அளவு ஆகியவற்றிற்கான பிரத்யேகத் தீர்வுகள்.
உத்தரவாதம்: நம்பகமான செயல்பாட்டிற்காக 3 வருட உத்தரவாதம் வழங்கப்படுகிறது.
பட்டியல்







