கே-பேண்ட் கேவிட்டி ஃபில்டர் சப்ளையர் 20.5–24.5GHz ACF20G24.5G40M2
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 20.5-24.5GHz |
| வருவாய் இழப்பு | ≥10dB |
| செருகல் இழப்பு | ≤3.0dB |
| சிற்றலை | ≤±1.0dB |
| நிராகரிப்பு | ≥40dB@DC-19GHz & 24.75-30GHz |
| சக்தி | 1 வாட்ஸ் (CW) |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த K-பேண்ட் கேவிட்டி ஃபில்டர் ACF20G24.5G40M2 என்பது, சீனாவில் உள்ள ஒரு தொழில்முறை RF கேவிட்டி ஃபில்டர் உற்பத்தியாளரால் வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர் அதிர்வெண் RF கூறு ஆகும். 20.5 முதல் 24.5 GHz வரை செயல்படும் இது, குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤3.0dB), சிறந்த ரிட்டர்ன் இழப்பு (≥10dB), மற்றும் நிலையான பாஸ்பேண்ட் சிற்றலை (≤±1.0dB) ஆகியவற்றை வழங்கி, ரேடார் அமைப்புகள், மைக்ரோவேவ் இணைப்புகள் மற்றும் செயற்கைக்கோள் தகவல்தொடர்புகளுக்கு நம்பகமான வடிகட்டுதல் செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
இதன் உயர் நிராகரிப்புத் திறன் (≥40dB @ DC–19GHz & 24.75–30GHz) வெளி அலைவரிசை சிக்னல்களைத் திறம்படத் தடுத்து, ஒட்டுமொத்த அமைப்பின் தூய்மையை மேம்படுத்துகிறது. SMA-ஆண் இணைப்பிகளுடன், 50Ω மின்மறுப்பு.
சீனாவின் கேவிட்டி ஃபில்டர் வழங்குநராக, ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் நிறுவனம் குறிப்பிட்ட அதிர்வெண் பட்டைகள் அல்லது இடைமுகத் தேவைகளின் அடிப்படையில் தனிப்பயன் வடிவமைப்பு கேவிட்டி ஃபில்டர் OEM/ODM சேவைகளை வழங்குகிறது. இந்தத் தயாரிப்பு, கடுமையான சூழல்களில் (-40°C முதல் +85°C வரை) நீடித்து உழைக்கும் தன்மை மற்றும் செயல்திறனுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட, RoHS-இணக்கமான பொருட்களைக் கொண்டுள்ளது.
நாங்கள் வழங்கும் மூன்றாண்டு உத்தரவாதம், உங்கள் திட்டங்களுக்கு நீண்டகால, நம்பகமான செயல்பாட்டையும் மன அமைதியையும் உறுதி செய்கிறது.
பட்டியல்






