2-6GHz டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் ஃபேக்டரி ACI2G6G12PIN
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 2-6GHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: 1.0dB அதிகபட்சம் 1.5 dB அதிகபட்சம் @-40℃2-2.5GHz |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 12dB குறைந்தபட்சம் |
| வருவாய் இழப்பு | 12dB குறைந்தபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 50W/40W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 ºC முதல் +70ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த டிராப்-இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் என்பது 2-6 GHz அலைவரிசையில் இயங்கும் ஒரு உயர் அதிர்வெண் RF ஐசோலேட்டர் ஆகும். இது குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤1.0dB இயல்பானது / -40℃-ல் ≤1.5dB), ≥12dB தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் ≥ 12 dB ரிட்டர்ன் லாஸ் ஆகியவற்றை வழங்கும் ஒரு வைட் பேண்ட் டிராப்-இன் ஐசோலேட்டர் வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. 50W வரையிலான ஃபார்வர்டு பவர் மற்றும் 40W வரையிலான ரிவர்ஸ் பவர் கையாளும் திறனுடன், இது மைக்ரோவேவ் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகள் மற்றும் RF துணை அமைப்பு மாட்யூல்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாகும்.
இந்த ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர், 34×30×15 மிமீ வடிவமைப்பு மற்றும் ஸ்ட்ரிப்லைன் இடைமுகத்துடன் (2.0×1.2×0.2 மிமீ) வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது இட நெருக்கடி உள்ள நிறுவல்களுக்கு ஏற்றது. இந்தத் தயாரிப்பு வலஞ்சுழி சமிக்ஞை பரிமாற்றத்தை ஆதரிக்கிறது மற்றும் RoHS தரநிலைகளுக்கு இணங்குகிறது, இது உயர் அதிர்வெண் RF அமைப்புகளுக்கு நம்பகமானதாக அமைகிறது.
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவை: அதிர்வெண் வரம்பு, திசைத்திறன், ஆற்றல் நிலை மற்றும் இடைமுக வகை ஆகியவற்றை குறிப்பிட்ட திட்டத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில் முழுமையாகத் தனிப்பயனாக்கலாம்.
உத்தரவாதம்: நீண்ட கால நிலைத்தன்மை மற்றும் வாடிக்கையாளர் திருப்தியை உறுதி செய்வதற்காக 3 வருட உத்தரவாதத்துடன் வழங்கப்படுகிறது.
நீங்கள் ஒரு வைட்பேண்ட் RF ஐசோலேட்டரைத் தேடினாலும் சரி, அல்லது ஒரு பிரத்யேக உயர் அதிர்வெண் டிராப்-இன்/ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டரைத் தேடினாலும் சரி, மேம்பட்ட RF அமைப்புகளுக்கு இந்தத் தயாரிப்பு ஒரு சிறந்த தேர்வாகும்.
பட்டியல்







