3-6GHz டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் ஐசோலேட்டர் உற்பத்தியாளர் ACI3G6G12PIN
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 3-6GHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: 0.5dB அதிகபட்சம் 0.7dB அதிகபட்சம் @ -40 ºC முதல் +70ºC வரை |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 18dB குறைந்தபட்சம் 16dB குறைந்தபட்சம் @ -40 ºC முதல் +70ºC வரை |
| வருவாய் இழப்பு | 18dB குறைந்தபட்சம் 16dB குறைந்தபட்சம் @ -40 ºC முதல் +70ºC வரை |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 50W/40W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 ºC முதல் +70ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இது 3-6GHz இயக்க அதிர்வெண், ≤0.5dB (சாதாரண வெப்பநிலை)/≤0.7dB (-40℃ முதல் +70℃ வரை) செருகல் இழப்பு, ≥18dB தனிமைப்படுத்தல், ≥18dB மீள் இழப்பு, மற்றும் 50W/40W முன்னோக்கு/பின்னோக்கு ஆற்றல் தாங்குதிறன் ஆகியவற்றைக் கொண்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட டிராப்-இன் / ஐசோலேட்டர் ஸ்ட்ரிப்லைன் RF ஐசோலேட்டர் ஆகும். இந்தத் தயாரிப்பு ஒரு ஸ்ட்ரிப்லைன் கட்டமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இடைமுகத்தின் அளவு 2.0×1.2×0.2mm, ஒட்டுமொத்த அளவு 25×25×15mm, மற்றும் இதன் பரிமாற்றம் கடிகார திசையில் உள்ளது. குறைந்த இடவசதி மற்றும் அதிக நம்பகத்தன்மை தேவைகளைக் கொண்ட மைக்ரோவேவ் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளுக்கு இது பொருத்தமானது.
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவை: அதிர்வெண் வரம்பு, ஆற்றல் நிலை, பேக்கேஜிங் வடிவம் போன்றவற்றை திட்டத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம்.
உத்தரவாதக் காலம்: நீண்ட கால, சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, இந்தத் தயாரிப்புக்கு மூன்றாண்டு உத்தரவாதம் வழங்கப்படுகிறது.
பட்டியல்






