திசைசார் இணைப்பி வழங்குநர் 694–3800MHz APC694M3800M6dBQNF
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 694-3800MHz |
| இணைப்பு | 6±2.0dB |
| செருகல் இழப்பு | 1.8dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.30:1@அனைத்து போர்ட்களும் |
| நேரடித்தன்மை | 18dB |
| இடைமாற்றம் | -153dBc , 2x43dBm (900MHz, 1800MHz அலைவரிசைகளில் எதிரொலிப்பு சோதனை) |
| சக்தி மதிப்பீடு | 200W |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -25ºC முதல் +55ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த திசைசார் இணைப்பியானது 694–3800MHz அதிர்வெண் பட்டை, 6±2.0dB இணைப்பு, குறைந்த செருகல் இழப்பு (1.8dB), 18dB திசைத்திறன், 200W திறன் கையாளும் திறன், QN-பெண் இணைப்பிகள் ஆகியவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. இது கம்பியில்லாத் தொடர்புகள், பரவலாக்கப்பட்ட அலைவாங்கி அமைப்புகள் (DAS), சமிக்ஞைக் கண்காணிப்பு, RF சோதனை மற்றும் பிற பயன்பாட்டுச் சூழல்களுக்குப் பொருத்தமானது.
ஏபெக்ஸ் தொழிற்சாலை தனிப்பயனாக்கத்தை ஆதரிக்கிறது, ஒரு தொழில்முறை திசைசார் இணைப்பான் வழங்குநராக, பல்வேறு அமைப்பு ஒருங்கிணைப்புத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய நிலையான தொகுதி விநியோகம் மற்றும் OEM சேவைகளை வழங்குகிறது.
பட்டியல்






