பவர் டிவைடர் உற்பத்தியாளர் 694–3800MHz APD694M3800MQNF
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 694-3800MHz |
| பிளவு | 2dB |
| பிளவு இழப்பு | 3dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.25:1@அனைத்து போர்ட்களும் |
| செருகல் இழப்பு | 0.6dB |
| இடைமாற்றம் | -153dBc , 2x43dBm (900MHz, 1800MHz அலைவரிசைகளில் எதிரொலிப்பு சோதனை) |
| தனிமைப்படுத்துதல் | 18dB |
| சக்தி மதிப்பீடு | 50W |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -25ºC முதல் +55ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த RF பவர் டிவைடர், 694–3800MHz அகன்ற அதிர்வெண் பட்டைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤0.6dB), உயர் தனிமைப்படுத்தல் (≥18dB), 50W மின் கையாளும் திறன், இருவழிப் பிரிவு, QN-பெண் இணைப்பிகள் ஆகிய அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளதுடன், 5G தகவல்தொடர்புகள், DAS அமைப்புகள், சோதனை மற்றும் அளவீடு, மற்றும் ஒளிபரப்பு அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது.
ஒரு தொழில்முறை பவர் டிவைடர் உற்பத்தியாளராக, ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் ஃபேக்டரி, பல்வேறு வாடிக்கையாளர்களின் சிஸ்டம் ஒருங்கிணைப்புத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக, தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு, நிலையான விநியோகம் மற்றும் OEM தொகுதி சேவைகளை வழங்குகிறது.
பட்டியல்






