VHF கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் 150–174MHz ACI150M174M20S
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 150-174MHz |
| செருகல் இழப்பு | செருகல் இழப்பு |
| தனிமைப்படுத்துதல் | +25 ºC முதல் +60ºC வரை, குறைந்தபட்சம் 20dB -10 ºC-இல் குறைந்தபட்சம் 18 டெசிபல் |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.2 அதிகபட்சம் @+25 ºC முதல் +60ºC வரை 1.3 அதிகபட்சம் @-10 ºC |
| முன்னோக்கு சக்தி / பின்னோக்கு சக்தி | 50W CW/20W CW |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -10 ºC முதல் +60ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த VHF கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் 150–174MHz அதிர்வெண் பட்டைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது குறைந்த செருகல் இழப்பு, உயர் தனிமைப்படுத்தல், 50W முன்னோக்கு/20W பின்னோக்கு சக்தி மற்றும் ஒரு SMA-பெண் இணைப்பியைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இது VHF RF பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது. கம்பியில்லாத் தொடர்பு, ஒலிபரப்பு உபகரணங்கள் மற்றும் ரிசீவரின் முன்முனைப் பாதுகாப்பு போன்ற RF பயன்பாட்டுச் சூழல்களுக்கு இது பொருத்தமானது.
அபெக்ஸ் என்பது ஒரு தொழில்முறை VHF கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் உற்பத்தியாளர் ஆகும். இது OEM/ODM தனிப்பயனாக்கம் மற்றும் நிலையான விநியோகத்தை ஆதரிப்பதோடு, அமைப்பு ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் மொத்த கொள்முதல் தேவைகளுக்கும் ஏற்றதாகும்.
பட்டியல்






