மைக்ரோவேவ் குழி வடிகட்டி 35-40GHz ACF35G40G40F
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 35-40GHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥12.0dB |
| நிராகரிப்பு | ≥40dB@DC-31.5GHz ≥40dB@42GHz |
| சக்தி கையாளுதல் | 1W (CW) |
| விவரக்குறிப்பு வெப்பநிலை | +25°C |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு | -40°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்த மைக்ரோவேவ் கேவிட்டி ஃபில்டர், 35GHz முதல் 40GHz வரையிலான அதிர்வெண் பட்டைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது சிறந்த அதிர்வெண் தேர்வுத்திறன் மற்றும் சிக்னல் அடக்கும் திறன்களைக் கொண்டிருப்பதால், மில்லிமீட்டர் அலைத் தொடர்புகள் மற்றும் உயர்-அதிர்வெண் RF ஃப்ரண்ட்-எண்ட்கள் போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றதாக உள்ளது. இதன் செருகல் இழப்பு ≤1.0dB அளவுக்குக் குறைவாக உள்ளது. மேலும், இது சிறந்த ரிட்டர்ன் லாஸ் (≥12.0dB) மற்றும் அவுட்-ஆஃப்-பேண்ட் அடக்கும் திறனைக் (≥40dB @ DC–31.5GHz மற்றும் ≥40dB @ 42GHz) கொண்டுள்ளது. இதன் மூலம், உயர்-அதிர்வெண் சூழல்களில் இந்த அமைப்பு நிலையான சிக்னல் பரிமாற்றத்தையும் குறுக்கீடு தனிமைப்படுத்தலையும் அடைய முடியும் என்பது உறுதி செய்யப்படுகிறது.
இந்த வடிகட்டி 2.92-F இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, 36மிமீ x 15மிமீ x 5.9மிமீ அளவைக் கொண்டுள்ளது, மற்றும் 1W மின் கடத்தும் திறனைக் கொண்டுள்ளது. இது மில்லிமீட்டர் அலை ரேடார், Ka-பட்டைத் தொடர்பு சாதனங்கள், மைக்ரோவேவ் RF தொகுதிகள் மற்றும் பிற துறைகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது, மேலும் இது RF அமைப்புகளில் ஒரு முக்கிய அதிர்வெண் கட்டுப்பாட்டுக் கூறாகும்.
ஒரு தொழில்முறை RF ஃபில்டர் வழங்குநர் மற்றும் உற்பத்தியாளர் என்ற முறையில், நாங்கள் பல்வேறு OEM/ODM தனிப்பயனாக்குதல் சேவைகளை ஆதரிக்கிறோம். மேலும், குறிப்பிட்ட சிஸ்டம் ஒருங்கிணைப்புத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக, வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வெவ்வேறு அதிர்வெண்கள், அலைவரிசை அகலங்கள் மற்றும் கட்டமைப்பு அளவுகளுடன் கூடிய ஃபில்டர் தீர்வுகளை வடிவமைக்க முடியும்.
அனைத்து தயாரிப்புகளுக்கும் மூன்றாண்டு உத்தரவாதம் வழங்கப்படுவதால், வாடிக்கையாளர்களுக்கு நீண்ட கால, சீரான செயல்பாடு உறுதி செய்யப்படுகிறது.
பட்டியல்






