தனிப்பயன் வடிவமைப்பு லோ பாஸ் ஃபில்டர் 380-470MHz ALPF380M470M6GN
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 380-470MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤0.7dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥12dB |
| நிராகரிப்பு | ≥50dB@760-6000MHz |
| சக்தி கையாளுதல் | 150W |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -30°C முதல் +80°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ALPF380M470M6GN என்பது 380-470MHz அலைவரிசையில் RF சிக்னல்களை வடிகட்டுவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர்தர, தனிப்பயன் வடிவமைப்பு லோ-பாஸ் ஃபில்டர் ஆகும். செருகல் இழப்பு (≤0.7dB), அதிக நிராகரிப்பு (≥50dB@760-6000MHz), மற்றும் 150W மின் கையாளும் திறன் ஆகியவற்றுடன், இந்த ஃபில்டர் தேவையற்ற உயர் அதிர்வெண் சிக்னல்களைத் திறமையாக அடக்குவதை உறுதி செய்கிறது. டைப்-N ஃபீமேல் கனெக்டர் மற்றும் கருப்பு உறை ஆகியவை இதன் சிறப்பம்சங்களாகும், இது உட்புற வயர்லெஸ் தகவல்தொடர்பு மற்றும் பேஸ் ஸ்டேஷன் பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது.
சீனாவில் ஒரு தொழில்முறை RF லோ-பாஸ் ஃபில்டர் வழங்குநர் மற்றும் உற்பத்தியாளர் என்ற வகையில், Apex Microwave உங்கள் தனித்துவமான பயன்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய முழுமையான OEM/ODM தனிப்பயனாக்குதல் சேவைகளை வழங்குகிறது. எங்கள் தொழிற்சாலை கடுமையான தரக் கட்டுப்பாட்டுடன் அதிக அளவிலான உற்பத்தியை ஆதரிக்கிறது. இந்தத் தயாரிப்பு 3 வருட உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது, இது நம்பகமான நீண்ட கால செயல்திறனையும் வாடிக்கையாளர் திருப்தியையும் உறுதி செய்கிறது.
பட்டியல்







