VHF கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் 135–175MHz RF ஐசோலேட்டர் சப்ளையர் ACI135M175M20N
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 135-175 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2:0.5dB அதிகபட்சம் |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 20dB குறைந்தபட்சம் |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.25 அதிகபட்சம் |
| முன்னோக்கிய சக்தி | 150W CW |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -0 ºC முதல் +60ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்தத் தயாரிப்பு, VHF அலைவரிசைப் பட்டைக்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்ட ஒரு கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் ஆகும். இது 135–175MHz அதிர்வெண் வரம்பை உள்ளடக்கியது. இதன் செருகல் இழப்பு P1→P2: அதிகபட்சம் 0.5dB, தனிமைப்படுத்தல் P2→P1: குறைந்தபட்சம் 20dB ஆகும். மேலும், இது 150W தொடர் அலை சக்திப் பரிமாற்றத்தை ஆதரிக்கிறது. இது ஒரு N-வகை பெண் இணைப்பியைப் பயன்படுத்துகிறது. கச்சிதமான அமைப்பு மற்றும் தெளிவான திசைத்தன்மையுடன் (வலஞ்சுழி), கம்பியில்லாத் தொடர்பு அமைப்புகள், ஒலிபரப்பு, ஆண்டெனா பாதுகாப்பு மற்றும் பிற பயன்பாட்டுச் சூழல்களுக்கு இது பொருத்தமானது.
இராணுவத் தகவல் தொடர்பு, வணிக ஒளிபரப்பு மற்றும் ஆய்வகச் சோதனை உபகரணங்களுக்கு ஏற்றவாறு, ஏபெக்ஸ் தொழிற்சாலை தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவைகளையும் மொத்த விநியோகத்தையும் வழங்குகிறது.
பட்டியல்






