இரட்டை சந்தி கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் 380–470MHzACI380M470M40N
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 380-470MHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2: 1.0dB அதிகபட்சம் |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P2→ P1: 40dB குறைந்தபட்சம் |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | 1.25 அதிகபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி / பின்னோக்கு சக்தி | 100W / 50W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -30 ºC முதல் +70ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
இந்தத் தயாரிப்பு ஒரு இரட்டைச் சந்தி கோஆக்சியல் ஐசோலேட்டர் ஆகும். இது 380–470MHz செயல்பாட்டு அதிர்வெண் பட்டைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் செருகல் இழப்பு (P1→P2): அதிகபட்சம் 1.0dB, தனிமைப்படுத்தல் (P2→P1): குறைந்தபட்சம் 40dB ஆகும். இது 100W முன்னோக்குத் திறன் மற்றும் 50W பின்னோக்குத் திறனை ஆதரிக்கிறது, மேலும் சிறந்த திசைத்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையைக் கொண்டுள்ளது. இந்தத் தயாரிப்பு N-பெண் அல்லது N-ஆண் இடைமுகத்தை ஆதரிக்கிறது, மேலும் கம்பியில்லாத் தொடர்பு, ரேடார், RF சோதனை மற்றும் பிற துறைகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படலாம்.
அபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் தொழிற்சாலையிலிருந்து நேரடி விநியோகம், தனிப்பயனாக்கும் சேவையும் ஆதரிக்கப்படுகிறது.
பட்டியல்






