சீனா கேவிட்டி ஃபில்டர் வடிவமைப்பு 700-740MHz ACF700M740M80GD
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 700-740MHz |
| வருவாய் இழப்பு | ≥18dB |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0dB |
| பாஸ்பேண்ட் செருகல் இழப்பு மாறுபாடு | 700-740MHz வரம்பில் ≤0.25dB உச்ச-உச்ச அளவு |
| நிராகரிப்பு | ≥80dB@DC-650MHz ≥80dB@790-1440MHz |
| குழு தாமத மாறுபாடு | நேரியல்: 0.5ns/MHz சிற்றலை: ≤5.0ns உச்சம்-உச்சம் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -30°C முதல் +70°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
அபெக்ஸ் மைக்ரோவேவின் 700–740MHz கேவிட்டி ஃபில்டர் என்பது, பேஸ் ஸ்டேஷன்கள் மற்றும் RF சிக்னல் சங்கிலிகள் போன்ற கம்பியில்லாத் தொடர்பு அமைப்புகளுக்காக பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட RF ஃபில்டர் ஆகும். ≤1.0dB என்ற குறைந்த செருகல் இழப்பு மற்றும் சிறந்த நிராகரிப்பு (≥80dB@DC-650MHz/≥80dB@790-1440MHz) ஆகிய அம்சங்களைக் கொண்டுள்ள இந்த ஃபில்டர், தெளிவான மற்றும் நம்பகமான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது.
இது ஒரு நிலையான ரிட்டர்ன் லாஸை (≥18dB) பராமரிக்கிறது. இந்த ஃபில்டர் ஒரு SMA-ஃபீமேல் கனெக்டரைப் பயன்படுத்துகிறது.
இந்த RF கேவிட்டி ஃபில்டர், OEM/ODM தனிப்பயனாக்குதல் சேவைகளை ஆதரிக்கிறது. இதன் மூலம், அதிர்வெண் வரம்பு, இடைமுக வகைகள் மற்றும் பரிமாணங்களை உங்கள் பயன்பாட்டுத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்க முடியும். இந்தத் தயாரிப்பு RoHS 6/6 சுற்றுச்சூழல் தரநிலைகளுக்கு இணங்குகிறது மற்றும் மூன்று வருட உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது, இது நீண்ட காலப் பயன்பாட்டிற்கு உறுதியளிக்கிறது.
சீனாவில் ஒரு தொழில்முறை RF கேவிட்டி ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் மற்றும் விநியோகஸ்தர் என்ற முறையில், நாங்கள் விரிவாக்கக்கூடிய உற்பத்தித் திறன்கள், விரைவான விநியோகம் மற்றும் தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம்.
பட்டியல்






