மைக்ரோவேவ் குழி வடிகட்டி உற்பத்தியாளர்கள் 8430- 8650MHz ACF8430M8650M70SF1
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 8430-8650MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.3dB |
| சிற்றலை | ≤±0.4dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥15dB |
| நிராகரிப்பு | ≧70dB@7700MHz ≧70dB@8300MHz ≧70dB@8800MHz ≧70dB@9100MHz |
| சக்தி கையாளுதல் | 10 வாட் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -20°C முதல் +70°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACF8430M8650M70SF1 என்பது 8430-8650 MHz இயக்க அதிர்வெண் வரம்பு மற்றும் SMA-F இடைமுக வடிவமைப்பைக் கொண்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட மைக்ரோவேவ் குழி வடிகட்டி ஆகும். இந்த வடிகட்டி குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤1.3dB), மீள் இழப்பு ≥15dB, சிற்றலை ≤±0.4dB, மற்றும் 50Ω மின்மறுப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இது முக்கிய தகவல் தொடர்பு அதிர்வெண் பட்டைகளில் நிலையான மற்றும் திறமையான சமிக்ஞை பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது. இதன் சிறந்த குறுக்கீடு எதிர்ப்பு செயல்திறன் காரணமாக, இது செயற்கைக்கோள் தகவல் தொடர்பு, ரேடார் அமைப்புகள், மைக்ரோவேவ் இணைப்புகள் மற்றும் அலைவரிசை மேலாண்மை ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
ஒரு தொழில்முறை RF கேவிட்டி ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் மற்றும் வழங்குநர் என்ற முறையில், குறிப்பிட்ட அதிர்வெண் பட்டைகள், இடைமுகங்கள், அளவுகள் மற்றும் மின் செயல்திறன் ஆகியவற்றிற்கு ஏற்ப வாடிக்கையாளர்களுக்குத் தனிப்பயனாக்கி உருவாக்க நாங்கள் ஆதரவளிக்கிறோம். மேலும், ஃபில்டர் செயல்திறனுக்காகப் பல்வேறு வணிக மற்றும் இராணுவத் தகவல் தொடர்புச் சாதனங்களின் கடுமையான தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்ய OEM/ODM சேவைகளையும் வழங்குகிறோம்.
மேலும், வாடிக்கையாளர்களின் நீண்ட காலப் பயன்பாட்டில் நிலைத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக, இந்தத் தயாரிப்பு 3 வருட தர உத்தரவாதச் சேவையைக் கொண்டுள்ளது. மாதிரிச் சோதனை, சிறு தொகுதி கொள்முதல் அல்லது பெரிய அளவிலான தனிப்பயனாக்கப்பட்ட விநியோகம் என எதுவாக இருந்தாலும், எங்களால் நெகிழ்வான மற்றும் திறமையான, ஒரே இடத்தில் அனைத்து RF வடிகட்டித் தீர்வுகளையும் வழங்க முடியும்.
பட்டியல்






