தொழில்முறை கம்பியில்லாத் தொடர்பு அமைப்புகளில்,RF வடிப்பான்கள்சமிக்ஞை வடிகட்டுதல் மற்றும் குறுக்கீடு அடக்குதலுக்கான முக்கிய கூறுகளாகும், மேலும் அவற்றின் செயல்திறன் அமைப்பின் நிலைத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மையுடன் நேரடியாக தொடர்புடையது. அபெக்ஸ் மைக்ரோவேவின்ACF429M448M50N குழி வடிகட்டிநடுத்தர அலைவரிசை RF பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள இது, சிறந்த வடிகட்டுதல் செயல்திறன் மற்றும் கட்டமைப்பு நிலைத்தன்மையைக் கொண்டுள்ளதுடன், தனியார் பிணையத் தொடர்புகள், ரிலே நிலைய அமைப்புகள், கம்பியில்லா செலுத்துகை/பெறுகை முன்முனைகள் மற்றும் பிற சூழல்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 429-448 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0 dB |
| சிற்றலை | ≤1.0 dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥ 18 dB |
| நிராகரிப்பு | 50dB @ DC-407MHz 50dB @ 470-6000MHz |
| அதிகபட்ச இயக்க சக்தி | 100W RMS |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +85℃ வரை |
| உள்/வெளி மின்மறுப்பு | 50Ω |
பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகள்
இதுவடிகட்டிபின்வரும் சூழ்நிலைகள் மற்றும் அமைப்புகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது:
தனியார் வலையமைப்புத் தொடர்பு ரிலே நிலையம், கம்பியில்லாப் பரிமாற்றம்/பெறுதல் முன்முனை, பொதுப் பாதுகாப்புத் தொடர்பு அமைப்பு, தொழில்துறை கம்பியில்லா கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு, ஒளிபரப்பு மற்றும் அளவீடு மற்றும் கட்டுப்பாட்டுத் தொடர்புத் தொகுதி
OEM/ODM சேவை ஆதரவு
ஒரு தொழில்முறை RF மைக்ரோவேவ் சாதன உற்பத்தியாளராக, ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் முழுமையான OEM/ODM சேவைகளை வழங்குகிறது மற்றும் பின்வரும் தனிப்பயனாக்கங்களை ஆதரிக்கிறது:
அதிர்வெண் வரம்பு, கடப்புப்பட்டை அகல தனிப்பயனாக்கம், இடைமுக வகை மற்றும் கட்டமைப்பு அளவு மாற்றம், மேற்பரப்பு பதப்படுத்துதல், தேவைக்கேற்ப நிறுவல் முறை சரிசெய்தல், மாதிரி சரிபார்ப்பு மற்றும் தொகுதி விநியோகம் ஆகியவற்றின் நெகிழ்வான ஒருங்கிணைப்பு.
மேலும் விரிவான தொழில்நுட்ப தகவல்களுக்குACF429M448M50N வடிகட்டிஅல்லது தனிப்பயனாக்கப்பட்ட தீர்வுகளுக்கு, Apex அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும் அல்லது எங்கள் தொழில்நுட்பக் குழுவைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
Email: sales@apextech-mw.com
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்:https://www.apextech-mw.com/
பதிவிட்ட நேரம்: ஜூலை-11-2025
பட்டியல்