அதிக நிராகரிப்பு நாட்ச் ஃபில்டர் ABSF3300M3850M40SF
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| நாட்ச்பேண்ட் | 3300-3850 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| நிராகரிப்பு | ≥40dB |
| பாஸ்பேண்ட் | DC-3270MHz & 3880-8000MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤3.0dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤2.0 |
| சராசரி சக்தி | ≤20W |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | அறை வெப்பநிலை |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -55°C முதல் +85°C வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ABSF3300M3850M40SF நாட்ச் ஃபில்டர் என்பது பிராட்பேண்ட் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளில் துல்லியமான குறுக்கீடுகளைத் தடுப்பதற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உறுதியான, குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக உருவாக்கப்பட்ட RF கூறு ஆகும். இது 3300-3850MHz நாட்ச் பேண்டிற்குள் தேவையற்ற சிக்னல்களை ≥40dB என்ற விதிவிலக்கான நிராகரிப்புடன் குறிவைத்து அடக்குகிறது, அதே நேரத்தில் DC-3270MHz மற்றும் 3880-8000MHz ஆகிய இரண்டு அகன்ற பாஸ்பேண்டுகளில் சீரான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை செயல்படுத்துகிறது. இதன் முக்கிய செயல்திறன் அம்சங்களில் ≤3.0dB செருகல் இழப்பு மற்றும் ≤2.0 ஆகியவை அடங்கும், இது முக்கியமான செயல்பாடுகளுக்கு குறைந்தபட்ச சிக்னல் சிதைவை உறுதி செய்கிறது.
20W சராசரி மின் கையாளும் திறன் மற்றும் ஒரு நிலையான 50Ω மின்மறுப்பைக் கொண்டுள்ள இந்த நாட்ச் ஃபில்டர், பல்வேறு RF அமைப்புகளுடன் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கிறது. எளிதான நிறுவல் மற்றும் பரந்த அமைப்பு இணக்கத்தன்மைக்காக இது SMA-பெண் இணைப்பிகளுடன் வருகிறது. RoHS 6/6 இணக்கமான பொருட்களிலிருந்து தயாரிக்கப்பட்ட இது, நீடித்து உழைக்கும் கருப்பு வண்ணப் பூச்சுடன், கச்சிதமான, இடத்தைச் சேமிக்கும் வடிவமைப்பைக் (டியூனிங் திருகுகள் மற்றும் இணைப்பிகள் தவிர்த்து 164.0×32.0×20மிமீ) கொண்டுள்ளது. அறை வெப்பநிலையில் செயல்பட உகந்ததாக வடிவமைக்கப்பட்டு, -55°C முதல் +85°C வரையிலான சேமிப்பு வெப்பநிலைகளைத் தாங்கும் திறன் கொண்ட இது, கடினமான RF வடிகட்டுதல் பயன்பாடுகளுக்கு நம்பகமான, சீரான செயல்திறனை வழங்குகிறது.
ஒரு தொழில்முறை நாட்ச் ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் மற்றும் RF ஃபில்டர் வழங்குநர் என்ற முறையில், திட்டச் செயலாக்கத்தில் வாடிக்கையாளர்களுக்கு நீண்டகால மற்றும் நிலையான தொழில்நுட்ப ஆதரவும் தர உத்தரவாதமும் கிடைப்பதை உறுதி செய்வதற்காக, நாங்கள் தொகுதி வாரியான தனிப்பயனாக்கத்தை ஆதரிப்பதோடு, மூன்றாண்டு உத்தரவாதத்தையும் வழங்குகிறோம். மேலும் தயாரிப்புத் தகவல்களுக்கோ அல்லது தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவைகளுக்கோ எங்களைத் தொடர்புகொள்ள வரவேற்கிறோம்.
பட்டியல்






