வைஃபை குழி வடிகட்டி A4CF2200M2500M50S
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 2200-2500 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥ 18dB |
| நிராகரிப்பு | ≥50dB@DC-2100MHz |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -30°C முதல் +70°C வரை |
| சக்தி | 50W |
| உள்/வெளி மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
A4CF2200M2500M50S கேவிட்டி ஃபில்டர் என்பது துல்லியமான தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளில் நம்பகமான சிக்னல் வடிகட்டுதலுக்காக உருவாக்கப்பட்ட ஒரு உறுதியான, உயர் செயல்திறன் கொண்ட RF கூறு ஆகும். இது 2200-2500MHz பிரத்யேக அதிர்வெண் பட்டையில் செயல்பட்டு, குறைந்தபட்ச சிக்னல் இழப்பையும் (செருகல் இழப்பு ≤1.0dB) மற்றும் வலுவான சிக்னல் பிரதிபலிப்புக் கட்டுப்பாட்டையும் (திரும்பும் இழப்பு ≥18dB) வழங்குகிறது. DC-2100MHz சிக்னல்களுக்கு ≥50dB என்ற விதிவிலக்கான நிராகரிப்புத் திறனுடன், இது தேவையற்ற குறுக்கீடுகளைத் திறம்படத் தடுத்து, தூய்மையான மற்றும் நிலையான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது.
50W திறன் கையாளும் திறன் மற்றும் நிலையான 50Ω உள்ளீடு/வெளியீடு மின்மறுப்பைக் கொண்டுள்ள இந்தக் குழி வடிப்பான், பலதரப்பட்ட RF அமைப்புகளுடன் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கிறது. எளிதான நிறுவல் மற்றும் பரந்த அமைப்பு இணக்கத்தன்மைக்காக இது SMA-பெண் இணைப்பான்களுடன் வருகிறது. RoHS 6/6 இணக்கமான பொருட்களிலிருந்து தயாரிக்கப்பட்ட இது, 117mm×110mm×26mm (அதிகபட்ச உயரம் 31mm) என்ற சிறிய அளவையும், நீடித்து உழைக்கும் வெள்ளிப் பூச்சையும் கொண்டுள்ளது. -30°C முதல் +70°C வரையிலான வெப்பநிலைகளில் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட இது, கடுமையான வேலைச் சூழல்களைத் தாங்குவதற்கும், முக்கியமான RF பயன்பாடுகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்கும் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.
சீனாவில் உள்ள ஒரு தொழில்முறை கேவிட்டி ஃபில்டர் தொழிற்சாலையாக, ஏபெக்ஸ் மைக்ரோவேவ் நிறுவனம், வழக்கமான RF கேவிட்டி ஃபில்டர்களை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டுச் சூழல்களின் சிறப்புத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்புகளையும் (கஸ்டம் RF ஃபில்டர்கள்) ஆதரிக்கிறது. நாங்கள் உலகெங்கிலும் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு OEM/ODM தீர்வுகளை வழங்குகிறோம், மேலும் நாங்கள் உங்கள் நம்பகமான கேவிட்டி ஃபில்டர் வழங்குநராக இருக்கிறோம்.
பட்டியல்






