சீனா கேவிட்டி பேண்ட் பாஸ் ஃபில்டர் சப்ளையர் 9200MHz மைய அதிர்வெண் ACF9100M9300M70S1
| அளவுருக்கள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| மைய அதிர்வெண் | 9200 மெகாஹெர்ட்ஸ் |
| அலைவரிசை அகலம் (0.5dB) | ≥200MHz (9100-9300MHz) |
| செருகல் இழப்பு | -40 முதல் +50°C வரை ≤1.0dB, +50 முதல் +85°C வரை ≤1.2dB |
| சிற்றலை | ≤±0.5dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥15dB |
| நிராகரிப்பு | ≥90dB@8600MHz ≥35dB@9000MHz ≥70dB@9400MHz ≥90dB@9800MHz |
| சக்தி கையாளுதல் | 10 வாட் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40°C முதல் +85°C வரை |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACF9100M9300M70S1 என்பது பேஸ் ஸ்டேஷன் தகவல் தொடர்பு மற்றும் RF அமைப்புகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட 9200MHz கேவிட்டி ஃபில்டர் ஆகும், இதன் மைய அதிர்வெண் 9200MHz ஆகும். இந்தத் தயாரிப்பு SMA-பெண் நீக்கக்கூடிய வகையைச் சேர்ந்தது.
இந்த மைக்ரோவேவ் கேவிட்டி ஃபில்டர் சிறந்த செயல்திறனைக் கொண்டுள்ளது: செருகல் இழப்பு ≤1.0dB@-40 முதல் +50°C வரை/≤1.2dB@+50 முதல் +85°C வரை; இதன் ரிட்டர்ன் இழப்பு ≥15dB, நிராகரிப்பு ≧90dB@8600MHz/≧90dB@8600MHz/≧70dB@9400MHz/≧90dB@9800MHz ஆகும். இது குறுக்கீட்டு சிக்னல்களைத் திறம்படத் தடுத்து, நிலையான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது.
ஒரு தொழில்முறை கேவிட்டி ஃபில்டர் உற்பத்தியாளர் என்ற முறையில், 10 வாட் பவர் ஹேண்ட்லிங், -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான பரந்த இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு மற்றும் 50Ω இம்பிடென்ஸ் ஆகியவற்றை ஆதரிக்கும் இந்த மாடலை நாங்கள் வழங்குகிறோம். APEX தயாரிப்புகள், பல்வேறு சிக்கலான பயன்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக, இடைமுக வடிவம், அதிர்வெண் பட்டை வரம்பு போன்ற முக்கிய அளவுருக்களை வாடிக்கையாளர்கள் தனிப்பயனாக்க உதவுகின்றன.
பட்டியல்








