450-512MHz UHF மேற்பரப்பு மவுண்ட் ஐசோலேட்டர் ACI450M512M18SMT
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 450-512MHz |
| செருகல் இழப்பு | P2→ P1: அதிகபட்சம் 0.6dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P1→ P2: 18dB குறைந்தபட்சம் |
| வருவாய் இழப்பு | 18dB குறைந்தபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 5W/5W |
| திசை | கடிகார எதிர் திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 ºC முதல் +75ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACI450M512M18SMT என்பது 450–512MHz இயக்க அதிர்வெண் கொண்ட ஒரு UHF மேற்பரப்பு மவுண்ட் ஐசோலேட்டர் ஆகும். இது வான் பாதுகாப்பு, விமானங்களைக் கண்காணித்தல் மற்றும் அவசரகாலத் தொடர்பு சாதனங்கள் போன்ற சூழல்களுக்கு ஏற்றது. இந்த SMT ஐசோலேட்டர் குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤0.6dB) மற்றும் உயர் தனிமைப்படுத்தலைக் (≥18dB) கொண்டுள்ளது. மேலும், இது SMT நிறுவல் வடிவத்தைப் பயன்படுத்துவதால், சிஸ்டம் ஒருங்கிணைப்புக்கு எளிதாக உள்ளது.
ஒரு சீன தனிப்பயன் RF ஐசோலேட்டர் வழங்குநராக, நாங்கள் பெருமளவிலான கொள்முதல் மற்றும் பல-விவரக்குறிப்பு தனிப்பயனாக்கத்தை ஆதரிக்கிறோம்.
பட்டியல்






