1.765-2.25GHz டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் சர்குலேட்டர் ACT1.765G2.25G19PIN
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 1.765-2.25GHz |
| செருகல் இழப்பு | P1→ P2→ P3: அதிகபட்சம் 0.4dB |
| தனிமைப்படுத்துதல் | P3→ P2→ P1: 19dB குறைந்தபட்சம் |
| வருவாய் இழப்பு | 19dB குறைந்தபட்சம் |
| முன்னோக்கு சக்தி/பின்னோக்கு சக்தி | 50W /50W |
| திசை | கடிகார திசையில் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -30 ºC முதல் +75ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ACT1.765G2.25G19PIN டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் சர்குலேட்டர் என்பது 1.765–2.25GHz வடிவமைப்பு அதிர்வெண் வரம்பைக் கொண்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட S-பேண்ட் டிராப் இன் / ஸ்ட்ரிப்லைன் சர்குலேட்டர் ஆகும். இது வானிலை ரேடார், வான்வழிப் போக்குவரத்துக் கட்டுப்பாடு, கம்பியில்லாத் தொடர்புகள் மற்றும் பிற உயர் அதிர்வெண் RF அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது. இந்த ஸ்ட்ரிப்லைன் சர்குலேட்டர் குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤0.4dB), உயர் தனிமைப்படுத்தல் (≥19dB) மற்றும் சிறந்த ரிட்டர்ன் லாஸ் (≥19dB) ஆகியவற்றை வழங்கி, நிலையான மற்றும் நம்பகமான சிக்னல் பரிமாற்றத்தை உறுதி செய்கிறது.
இந்த RF சர்குலேட்டர், முன்னோக்கிய மற்றும் பின்னோக்கிய ஆகிய இரு திசைகளிலும் 50W மின்சக்தியைக் கடத்தும் திறனைக் கொண்டுள்ளது. இது கடிகார திசையில் மின்சாரத்தைப் பரப்புகிறது, 25.4×25.4×10.0mm அளவுள்ள பேக்கேஜையும், (2.0×1.2×0.2mm) அளவுள்ள ஒரு நிலையான ஸ்ட்ரிப்லைன் பேக்கேஜையும் கொண்டுள்ளது, மேலும் இது அதிக அடர்த்தி கொண்ட மாடுலர் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது. இந்தத் தயாரிப்பு RoHS 6/6 சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்புத் தரநிலைகளுக்கு இணங்குகிறது, -30°C முதல் +75°C வரையிலான இயக்க வெப்பநிலை வரம்பைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் சிக்கலான சூழல்களிலும் பயன்படுத்தப்படலாம்.
நாங்கள் ஒரு தொழில்முறை ஸ்ட்ரிப்லைன் சர்குலேட்டர் உற்பத்தியாளர். பல்வேறு எஸ்-பேண்ட் பயன்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக, அதிர்வெண் வரம்பு, சக்தி நிலை, அளவு அமைப்பு போன்ற நெகிழ்வான தனிப்பயனாக்க விருப்பங்களை நாங்கள் வழங்குகிறோம். வாடிக்கையாளர்கள் கவலையின்றி இதைப் பயன்படுத்துவதை உறுதிசெய்ய, இந்தத் தயாரிப்புக்கு மூன்றாண்டு உத்தரவாதம் அளிக்கப்படுகிறது.
பட்டியல்






