நவீன கம்பியில்லாத் தொடர்பு அமைப்புகளில், செயல்திறன்வடிகட்டிசிக்னல் தரம் மற்றும் சிஸ்டம் நிலைத்தன்மையை நேரடியாகப் பாதிக்கிறது. அபெக்ஸ் மைக்ரோவேவின்A3CF832M2485M50NLP மும்முனை குழி வடிகட்டிஇது, பல-பட்டை சமிக்ஞை சூழல்களில் உள்ள பரந்த அளவிலான பயன்பாட்டுத் தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு, தகவல் தொடர்பு சாதனங்களுக்கான துல்லியமான மற்றும் மிகவும் அடக்கப்பட்ட RF சமிக்ஞைக் கட்டுப்பாட்டுத் தீர்வுகளை வழங்குவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
திவடிகட்டிமூன்று முக்கிய அதிர்வெண் பட்டைகளை ஆதரிக்கிறது: 832–928 மெகாஹெர்ட்ஸ், 1420–1450MHz, மற்றும் 2400–2485MHz. இது மிகக் குறைந்த செருகல் இழப்பைக் கொண்டுள்ளது (≤1.0dB) மற்றும் நல்ல ரிட்டர்ன் லாஸ் (≥18dB), சிக்கலான கம்பியில்லா அமைப்புகளுக்கு சிறந்த இன்-பேண்ட் செயல்திறனையும் அவுட்-ஆஃப்-பேண்ட் தனிமைப்படுத்தலையும் வழங்குகிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள் ஒரு பார்வையில்:
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 832-928MHz & 1420-1450MHz & 2400-2485MHz |
| செருகல் இழப்பு | ≤1.0 dB |
| சிற்றலை | ≤1.0 dB |
| வருவாய் இழப்பு | ≥ 18 dB |
| நிராகரிப்பு | 50dB @ DC-790MHz 50dB @ 974MHz 50dB @ 1349MHz 50dB @ 1522MHz 50dB @ 2280MHz 50dB @ 2610-6000MHz |
| அதிகபட்ச இயக்க சக்தி | 100W RMS |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +85℃ வரை |
| உள்/வெளி மின்மறுப்பு | 50Ω |
கட்டமைப்பு மற்றும் நன்மைகள்
திகுழி வடிகட்டிசிறந்த மின்காந்தத் தடுப்பு மற்றும் வெப்ப நிலைத்தன்மையைக் கொண்ட வெள்ளி உறையைப் பயன்படுத்துகிறது. நிலையான N-பெண் இடைமுகத்தை நிறுவுவதும் பராமரிப்பதும் எளிது, மேலும் இது பொதுவான அமைப்பு கட்டமைப்புக்கு ஏற்றது. இதன் ≤1.0dB செருகல் இழப்பு வடிவமைப்பு, சமிக்ஞை இழப்பைக் குறைத்து, அமைப்பின் பரிமாற்றத் திறனைத் திறம்பட மேம்படுத்துகிறது.
பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகள்
கம்பியில்லா அடிப்படை நிலைய அமைப்புகள், வழக்கமான தகவல் தொடர்பு அமைப்புகள், தொழில்துறை கம்பியில்லா உபகரணங்கள் மற்றும் RF தொகுதிகள் போன்ற பிரபலமான RF சூழல்களுக்குப் பொருந்தும்.
Apex-ஐத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான காரணங்கள்
ஒரு தொழில்முறை RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, Apex Microwave முதிர்ச்சியடைந்துள்ளது.குழி வடிகட்டிவடிவமைப்புத் திறன்கள் (சீனா குழி வடிகட்டி வடிவமைப்புமேலும், வாடிக்கையாளர்களுக்கு மல்டி-பேண்ட், உயர்-அடக்கம் கொண்ட, OEM தனிப்பயனாக்கப்பட்ட கேவிட்டி ஃபில்டர் தீர்வுகளை வழங்குகிறது. நாங்கள் வழங்குபவை:
பல அலைவரிசை இணைப்புகளை ஆதரிக்கும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிகட்டி சேவைகள்
மொத்த விநியோகம் மற்றும் தொழில்நுட்ப இணைப்புக்கு ஆதரவளிக்கிறது
மூன்றாண்டு உத்தரவாதம், சீரான விநியோகம்
மேலும் தயாரிப்புத் தகவல்களுக்கோ அல்லது தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மேம்பாட்டு ஒத்துழைப்பிற்கோ, எங்கள் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும் அல்லது விற்பனைப் பொறியாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்:
sales@apextech-mw.com
https://www.apextech-mw.com/
பதிவிட்ட நேரம்: ஜூலை-04-2025
பட்டியல்