5000-10000MHz RF திசைசார் இணைப்பி ADC5G10G15SF
| அளவுரு | விவரக்குறிப்பு |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 5000-10000MHz |
| பெயரளவு இணைப்பு | 6±1dB |
| இணைப்பு உணர்திறன் | ≤±0.7dB |
| செருகல் இழப்பு | ≤2.0dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.35 |
| நேரடித்தன்மை | ≥15dB |
| முன்னோக்கிய சக்தி | 10W |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40ºC முதல் +85ºC வரை |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40ºC முதல் +85ºC வரை |
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட RF செயலற்ற கூறு தீர்வுகள்
ஒரு RF செயலற்ற கூறு உற்பத்தியாளராக, APEX வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பல்வேறு தயாரிப்புகளை வடிவமைத்துத் தரும். உங்கள் RF செயலற்ற கூறு தேவைகளை வெறும் மூன்று எளிய வழிகளில் தீர்த்துக் கொள்ளுங்கள்:
தயாரிப்பு விளக்கம்
ADC5G10G15SF என்பது Apex Microwave Co. LTD நிறுவனத்தால் தயாரிக்கப்பட்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட RF திசைசார் இணைப்பியாகும். இது 5000-10000MHz வரையிலான பரந்த அதிர்வெண் வரம்பை ஆதரிப்பதோடு, பல்வேறு RF சிக்னல் செயலாக்க அமைப்புகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது குறைந்த செருகல் இழப்பு (≤2.0dB), அதிகத் திருப்ப இழப்பு (≥15dB) மற்றும் துல்லியமான இணைப்பு உணர்திறன் (≤±0.7dB) ஆகியவற்றைக் கொண்டு, சிக்னல்களின் திறமையான பரிமாற்றத்தையும் தெளிவையும் உறுதி செய்கிறது.
இந்த இணைப்பியானது SMA-பெண் இடைமுகத்தைக் கொண்டுள்ளது, சிறிய அளவில் (33.0×15.0×11.0மிமீ) உள்ளது, சாம்பல் நிறப் பூச்சு பூசப்பட்டுள்ளது, RoHS சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்புத் தரநிலைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது, மேலும் -40ºC முதல் +85ºC வரையிலான வெப்பநிலை வரம்பைக் கொண்ட சூழல்களுக்கு ஏற்றது. துல்லியமான சமிக்ஞை விநியோகம் மற்றும் அதிக சக்தி கையாளும் திறன் தேவைப்படும் பயன்பாடுகளுக்கு இது பொருத்தமானது.
தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவை:
வெவ்வேறு அதிர்வெண் பட்டைகள் மற்றும் இடைமுகத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு வழங்கப்படுகிறது.
உத்தரவாதக் காலம்:
இந்தத் தயாரிப்பு, நீண்ட கால சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக மூன்றாண்டு உத்தரவாதத்தை வழங்குகிறது.
பட்டியல்







